เลื่อนขึ้น
ราคา
-
สี
ดูเพิ่มเติมจาก Mikrotik
สินค้าทั้งหมด 194รายการ
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB750Gr3 มี 5 Gigabit Port เหมาะสำหรับเครือข่ายขนาดเล็ก เช่น Hotspot หรือเก็บ Auto Script ต่างๆ (White) at 2990.00 THB from Lazada
-45%
mikrotik RB750Gr3 มี 5 Gigabit Port เหมาะสำหรับเครือข่ายขนาดเล็ก เช่น Hotspot หรือเก็บ Auto Script ต่างๆ (White)
2,990 บาท 5,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RBFTC11 Fiber to Copper Converter in Out Encl. (White) at 2500.00 THB from Lazada
-28%
mikrotik RBFTC11 Fiber to Copper Converter in Out Encl. (White)
2,500 บาท 3,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
Mikrotik MikroTik เร้าเตอร์ RB951G-2HnD (White) at 2999.00 THB from Lazada
Mikrotik MikroTik เร้าเตอร์ RB951G-2HnD (White)
2,999 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB450G เหมาะทำระบบ Hotspot Authenticate ทำหน้าจอ Login ใช้งาน Internet (Black) at 4990.00 THB from Lazada
-35%
mikrotik RB450G เหมาะทำระบบ Hotspot Authenticate ทำหน้าจอ Login ใช้งาน Internet (Black)
4,990 บาท 7,700 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB750r2 เหมาะสำหรับระบบ Hotspot หรือเก็บ Auto Scritp ต่างๆ at 2990.00 THB from Lazada
-20%
mikrotik RB750r2 เหมาะสำหรับระบบ Hotspot หรือเก็บ Auto Scritp ต่างๆ
2,990 บาท 3,750 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RouterBoard hEX RB750Gr3 5 port 10/100/1000 switch White) at 2389.00 THB from Lazada
-36%
mikrotik RouterBoard hEX RB750Gr3 5 port 10/100/1000 switch White)
2,389 บาท 3,750 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik S+85DLC03D (ของแท้รับประกัน 1 ปี ) SFP+ transceiver เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ LC ระยะทาง 300 เมตร at 2340.00 THB from Lazada
-8%
mikrotik S+85DLC03D (ของแท้รับประกัน 1 ปี ) SFP+ transceiver เชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ LC ระยะทาง 300 เมตร
2,340 บาท 2,550 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB260GS, 5 port Smart Gigabit Switch SwOS (White) at 2000.00 THB from Lazada
-24%
mikrotik RB260GS, 5 port Smart Gigabit Switch SwOS (White)
2,000 บาท 2,650 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
Mikrotik Celeron G1610 industrial 1U firewall server barebone system with 6*1000M 82583v Lan Wayos PFSense Panabit ROS support at 14732.00 THB from AliExpress
Mikrotik Celeron G1610 industrial 1U firewall server barebone system with 6*1000M 82583v Lan Wayos PFSense Panabit ROS support
14,732 บาท
AliExpress
ไปที่ร้านค้า
mikrotik CRS125-24G-1S-IN 24 Gigabit Ethernet ports, cloud router switch, desktop enclosure (White) at 7889.00 THB from Lazada
-16%
mikrotik CRS125-24G-1S-IN 24 Gigabit Ethernet ports, cloud router switch, desktop enclosure (White)
7,889 บาท 9,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
Mikrotik Partaker D525 Network servers With 2G RAM 64G SSD PFSense Panabit Wayos at 7212.00 THB from AliExpress
Mikrotik Partaker D525 Network servers With 2G RAM 64G SSD PFSense Panabit Wayos
7,212 บาท
AliExpress
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Instant Social ระบบล็อกอินใช้งานเน็ตผ่านโซเชียลพร้อมใช้ รุ่น RB2011UiAs-HnD-IN + COMFAST WIFI AP รุ่น CF-E320N 4 ตัว at 15700.00 THB from Lazada
-4%
mikrotik Instant Social ระบบล็อกอินใช้งานเน็ตผ่านโซเชียลพร้อมใช้ รุ่น RB2011UiAs-HnD-IN + COMFAST WIFI AP รุ่น CF-E320N 4 ตัว
15,700 บาท 16,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik CCR1036-12G-4S Cloud Core Router ระดับ Top CPU 1.2GHz 36 Core Ram 4GB 12 Port Giagbit ROS LV 6 Case อลูมิเนียม at 40690.00 THB from Lazada
-9%
mikrotik CCR1036-12G-4S Cloud Core Router ระดับ Top CPU 1.2GHz 36 Core Ram 4GB 12 Port Giagbit ROS LV 6 Case อลูมิเนียม
40,690 บาท 45,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB850Gx2 at 5900.00 THB from Lazada
mikrotik RB850Gx2
5,900 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik CRS125-24G-1S-2HnD-IN, Cloud Router Switch Wireless 300 Mbps, 2.4GHz (White) at 10500.00 THB from Lazada
-18%
mikrotik CRS125-24G-1S-2HnD-IN, Cloud Router Switch Wireless 300 Mbps, 2.4GHz (White)
10,500 บาท 12,900 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB960PGS (hEX PoE), 800MHz, 128MB, Port Gigabit ของแท้ รับประกัน 1 ปี (white) at 3285.00 THB from Lazada
-28%
mikrotik RB960PGS (hEX PoE), 800MHz, 128MB, Port Gigabit ของแท้ รับประกัน 1 ปี (white)
3,285 บาท 4,590 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Multi-Port Router, 5-Port Gigabit 1000 Mbps รุ่น RB2011UiAS-IN (สีดำ) at 5550.00 THB from Lazada
-12%
mikrotik Multi-Port Router, 5-Port Gigabit 1000 Mbps รุ่น RB2011UiAS-IN (สีดำ)
5,550 บาท 6,330 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB260GS, 5 port Smart Gigabit Switch SwOS (White) at 2890.00 THB from Lazada
-17%
mikrotik RB260GS, 5 port Smart Gigabit Switch SwOS (White)
2,890 บาท 3,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
Mikrotik Partaker R18 Firewall Security Router with J1900 4 Ethernet Fanless Version 2GB Ram 16GB SSD at 7519.00 THB from AliExpress
Mikrotik Partaker R18 Firewall Security Router with J1900 4 Ethernet Fanless Version 2GB Ram 16GB SSD
7,519 บาท
AliExpress
ไปที่ร้านค้า
mikrotik S-3553LC20D (ของแท้รับประกัน 1 ปี ) Pair of SFP modules, S-35LC20D+S-53LC20D at 3120.00 THB from Lazada
-30%
mikrotik S-3553LC20D (ของแท้รับประกัน 1 ปี ) Pair of SFP modules, S-35LC20D+S-53LC20D
3,120 บาท 4,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik S-RJ01 (ของแท้รับประกัน 1 ปี ) SFP To RJ45 เชื่อมต่อกับ Port SFP เพื่อแปลงเป็นสาย Lan RJ45 ความเร็ว Gigabit at 1099.00 THB from Lazada
-8%
mikrotik S-RJ01 (ของแท้รับประกัน 1 ปี ) SFP To RJ45 เชื่อมต่อกับ Port SFP เพื่อแปลงเป็นสาย Lan RJ45 ความเร็ว Gigabit
1,099 บาท 1,200 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
Mikrotik Partaker R18 Router With J1900 4 Ethernet Cabinet Type Fanless Version 2GB Ram 8GB SSD ROS at 7424.00 THB from AliExpress
Mikrotik Partaker R18 Router With J1900 4 Ethernet Cabinet Type Fanless Version 2GB Ram 8GB SSD ROS
7,424 บาท
AliExpress
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB750r2 at 2350.00 THB from Lazada
-14%
mikrotik RB750r2
2,350 บาท 2,750 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB260GSP 5 Gigabit Ethernet Ports, Passive PoE 4 Ports (White) at 2850.00 THB from Lazada
-10%
mikrotik RB260GSP 5 Gigabit Ethernet Ports, Passive PoE 4 Ports (White)
2,850 บาท 3,200 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik GrooveA-52HPn, 2.4/5GHz, 500mW, Speed 150Mbps, Omni Antenna 6dBi (White) at 3990.00 THB from Lazada
-18%
mikrotik GrooveA-52HPn, 2.4/5GHz, 500mW, Speed 150Mbps, Omni Antenna 6dBi (White)
3,990 บาท 4,900 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB3011UiAS-RM at 7990.00 THB from Lazada
-30%
mikrotik RB3011UiAS-RM
7,990 บาท 11,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik S-3553LC20D (ของแท้รับประกัน 1 ปี ) Single-Mode DDM SFP Transceiver Pair at 3125.00 THB from Lazada
-33%
mikrotik S-3553LC20D (ของแท้รับประกัน 1 ปี ) Single-Mode DDM SFP Transceiver Pair
3,125 บาท 4,700 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB941-2nD ( hAP Lite ) (White) at 1250.00 THB from Lazada
mikrotik RB941-2nD ( hAP Lite ) (White)
1,250 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Instant Social ระบบล็อกอินใช้งานเน็ตผ่านโซเชียลพร้อมใช้ รุ่น RB2011UiAs-HnD-IN + COMFAST WIFI AP รุ่น CF-E320N 2 ตัว at 11000.00 THB from Lazada
-12%
mikrotik Instant Social ระบบล็อกอินใช้งานเน็ตผ่านโซเชียลพร้อมใช้ รุ่น RB2011UiAs-HnD-IN + COMFAST WIFI AP รุ่น CF-E320N 2 ตัว
11,000 บาท 12,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB952Ui-5ac2nD-TC (hAP ac Lite Tower) 2.4/5GHz, 802.11ac, ของแท้รับประกัน 1 ปี (Black) at 2295.00 THB from Lazada
-23%
mikrotik RB952Ui-5ac2nD-TC (hAP ac Lite Tower) 2.4/5GHz, 802.11ac, ของแท้รับประกัน 1 ปี (Black)
2,295 บาท 2,990 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik GrooveA-52HPn, 2.4/5GHz, 500mW, Speed 150Mbps, Omni Antenna 6dBi (White) at 3400.00 THB from Lazada
-12%
mikrotik GrooveA-52HPn, 2.4/5GHz, 500mW, Speed 150Mbps, Omni Antenna 6dBi (White)
3,400 บาท 3,900 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB951Ui-2HnD at 2890.00 THB from Lazada
-27%
mikrotik RB951Ui-2HnD
2,890 บาท 3,989 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB3011UiAS-RM at 6999.00 THB from Lazada
-33%
mikrotik RB3011UiAS-RM
6,999 บาท 10,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik CRS125-24G-1S-2HnD-IN, Cloud Router Switch Wireless 300 Mbps, 2.4GHz (White) at 8990.00 THB from Lazada
-9%
mikrotik CRS125-24G-1S-2HnD-IN, Cloud Router Switch Wireless 300 Mbps, 2.4GHz (White)
8,990 บาท 9,950 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Instant Social ระบบล็อกอินใช้งานเน็ตผ่านโซเชียลพร้อมใช้ รุ่น RB951Ui-2HnD + COMFAST WIFI AP รุ่น CF-E320N 4 ตัว at 12700.00 THB from Lazada
-5%
mikrotik Instant Social ระบบล็อกอินใช้งานเน็ตผ่านโซเชียลพร้อมใช้ รุ่น RB951Ui-2HnD + COMFAST WIFI AP รุ่น CF-E320N 4 ตัว
12,700 บาท 13,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Instant Social ระบบล็อกอินใช้งานเน็ตผ่านโซเชียลพร้อมใช้ รุ่น RB2011UiAs-HnD-IN at 6900.00 THB from Lazada
-18%
mikrotik Instant Social ระบบล็อกอินใช้งานเน็ตผ่านโซเชียลพร้อมใช้ รุ่น RB2011UiAs-HnD-IN
6,900 บาท 8,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB260GSP 5 Gigabit Ethernet Ports, Passive PoE 4 Ports (White) at 3590.00 THB from Lazada
-30%
mikrotik RB260GSP 5 Gigabit Ethernet Ports, Passive PoE 4 Ports (White)
3,590 บาท 5,200 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik CCR1009-7G-1C-1S+PC 9-Core/1.0GHz/core, Level 6 license, เหมาะสำหรับงานที่ต้องการประสิทธิภาพระดับสูง (white) at 21500.00 THB from Lazada
-25%
mikrotik CCR1009-7G-1C-1S+PC 9-Core/1.0GHz/core, Level 6 license, เหมาะสำหรับงานที่ต้องการประสิทธิภาพระดับสูง (white)
21,500 บาท 28,950 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Cloud Core Router CCR1009-7G-1C-1S+ at 20850.00 THB from Lazada
-13%
mikrotik Cloud Core Router CCR1009-7G-1C-1S+
20,850 บาท 24,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik S-85DLC05D (ของแท้รับประกัน 1 ปี ) 1.25G SFP Transceiver, 850 nm Dual LC connector, 550 meter Multi-Mode Fiber Connection with DDMI at 899.00 THB from Lazada
-30%
mikrotik S-85DLC05D (ของแท้รับประกัน 1 ปี ) 1.25G SFP Transceiver, 850 nm Dual LC connector, 550 meter Multi-Mode Fiber Connection with DDMI
899 บาท 1,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
Mikrotik MikroTik เร้าเตอร์ รุ่น CCR1016-12G (สีขาว) at 23999.00 THB from Lazada
Mikrotik MikroTik เร้าเตอร์ รุ่น CCR1016-12G (สีขาว)
23,999 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RBwAP2nD wAP 2.4GHz 2dBi Weatherproof Wireless Access Point (White) at 1945.00 THB from Lazada
-7%
mikrotik RBwAP2nD wAP 2.4GHz 2dBi Weatherproof Wireless Access Point (White)
1,945 บาท 2,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RouterBOARD 951G-2HnD (RB951G-2HnD) at 3950.00 THB from Lazada
mikrotik RouterBOARD 951G-2HnD (RB951G-2HnD)
3,950 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB750Gr3, Pack 2, 5 Gigabit Port SOHO Router (White) at 4750.00 THB from Lazada
-31%
mikrotik RB750Gr3, Pack 2, 5 Gigabit Port SOHO Router (White)
4,750 บาท 6,890 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB962UiGS-5HacT2HnT-hAP ac, Gigabit Dual Band Indoor Access Point (White) at 4990.00 THB from Lazada
-28%
mikrotik RB962UiGS-5HacT2HnT-hAP ac, Gigabit Dual Band Indoor Access Point (White)
4,990 บาท 6,990 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik CRS125-24G-1S-IN 24 Gigabit Ethernet ports, cloud router switch, desktop enclosure (White) at 9000.00 THB from Lazada
-21%
mikrotik CRS125-24G-1S-IN 24 Gigabit Ethernet ports, cloud router switch, desktop enclosure (White)
9,000 บาท 11,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB952Ui-5ac2nD-TC-2.4/5GHz hAP ac lite เหมาะสำหรับ ร้านกาแฟ, ธุรกิจขนาดเล็ก (Black) at 2790.00 THB from Lazada
-20%
mikrotik RB952Ui-5ac2nD-TC-2.4/5GHz hAP ac lite เหมาะสำหรับ ร้านกาแฟ, ธุรกิจขนาดเล็ก (Black)
2,790 บาท 3,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB750UP 5xPORT LAN USB2.0 POE ROUTER (White) at 3350.00 THB from Lazada
-25%
mikrotik RB750UP 5xPORT LAN USB2.0 POE ROUTER (White)
3,350 บาท 4,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Router RB2011UiAS-RM at 5650.00 THB from Lazada
-18%
mikrotik Router RB2011UiAS-RM
5,650 บาท 6,900 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RBOmniTIKU-5HnD, 5Ghz Outdoor 400mW Wrls AP 5port POE L4 (White) at 3800.00 THB from Lazada
-9%
mikrotik RBOmniTIKU-5HnD, 5Ghz Outdoor 400mW Wrls AP 5port POE L4 (White)
3,800 บาท 4,200 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB952Ui-5ac2nD hAP ac Lite Router OS 4 at 2290.00 THB from Lazada
-21%
mikrotik RB952Ui-5ac2nD hAP ac Lite Router OS 4
2,290 บาท 2,900 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB1100AHX2 (White) at 14990.00 THB from Lazada
-15%
mikrotik RB1100AHX2 (White)
14,990 บาท 17,750 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RouterBoard RB750r2 hEX lite at 2350.00 THB from Lazada
mikrotik RouterBoard RB750r2 hEX lite
2,350 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik CRS125-24G-1S-RM Cloud Router 24-Gport L3 Switch (White) at 8380.00 THB from Lazada
-32%
mikrotik CRS125-24G-1S-RM Cloud Router 24-Gport L3 Switch (White)
8,380 บาท 12,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB962UiGS-5HacT2HnT (hAP ac), ของแท้, รับประกัน 1 ปี (White) at 4985.00 THB from Lazada
-27%
mikrotik RB962UiGS-5HacT2HnT (hAP ac), ของแท้, รับประกัน 1 ปี (White)
4,985 บาท 6,850 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik S-85DLC05D (ของแท้รับประกัน 1 ปี ) SFP module 1.25G MM 550m 850nm at 899.00 THB from Lazada
-28%
mikrotik S-85DLC05D (ของแท้รับประกัน 1 ปี ) SFP module 1.25G MM 550m 850nm
899 บาท 1,250 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik S-31DLC20D 1.25G SFP Transceiver, 1310 nm Dual LC connector, 20,000 meter Single-Mode Fiber Connection with DDMI at 1295.00 THB from Lazada
-21%
mikrotik S-31DLC20D 1.25G SFP Transceiver, 1310 nm Dual LC connector, 20,000 meter Single-Mode Fiber Connection with DDMI
1,295 บาท 1,650 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
Mikrotik MikroTik RB951Ui-2HnD (สีขาว) at 2799.00 THB from Lazada
Mikrotik MikroTik RB951Ui-2HnD (สีขาว)
2,799 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RBwAP2nD wAP 2.4Ghz White Outdoor at 1950.00 THB from Lazada
-11%
mikrotik RBwAP2nD wAP 2.4Ghz White Outdoor
1,950 บาท 2,200 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB941-2nD-TC hAP Lite 32MB เหมาะสำหรับบ้าน ร้านกาแฟ หรือจุดบริการลูกค้า at 1195.00 THB from Lazada
-40%
mikrotik RB941-2nD-TC hAP Lite 32MB เหมาะสำหรับบ้าน ร้านกาแฟ หรือจุดบริการลูกค้า
1,195 บาท 2,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB/SXT 5nDr2 Lite 5 at 2600.00 THB from Lazada
-25%
mikrotik RB/SXT 5nDr2 Lite 5
2,600 บาท 3,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik CCR1009-7G-1C-PC 9-Core / 1.0GHz per core, Super Fast Router เหมาะสำหรับงานที่ต้องการประสิทธิภาพระดับสูง (White) at 18150.00 THB from Lazada
-27%
mikrotik CCR1009-7G-1C-PC 9-Core / 1.0GHz per core, Super Fast Router เหมาะสำหรับงานที่ต้องการประสิทธิภาพระดับสูง (White)
18,150 บาท 25,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Cloud Router Switch CRS106-1C-5S at 2560.00 THB from Lazada
-14%
mikrotik Cloud Router Switch CRS106-1C-5S
2,560 บาท 2,990 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
Mikrotik 6*lan network 1U firewall server PC c1037u 6*Gigabit 82583v 2G RAM 4G SSD support ROS RouterOS PFSense Panabit Wayos at 9272.00 THB from AliExpress
Mikrotik 6*lan network 1U firewall server PC c1037u 6*Gigabit 82583v 2G RAM 4G SSD support ROS RouterOS PFSense Panabit Wayos
9,272 บาท
AliExpress
ไปที่ร้านค้า
Mikrotik Network Security Routers 1U Firewall PC with 8 ports Gigabit lan 4 SPF i5 4430 3.2Ghz 2G RAM 8G SSD PFSense ROS at 28718.00 THB from AliExpress
Mikrotik Network Security Routers 1U Firewall PC with 8 ports Gigabit lan 4 SPF i5 4430 3.2Ghz 2G RAM 8G SSD PFSense ROS
28,718 บาท
AliExpress
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB951Ui-2HnD at 2269.00 THB from Lazada
-26%
mikrotik RB951Ui-2HnD
2,269 บาท 3,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB750UP 5xPORT LAN USB2.0 POE ROUTER (White) at 2690.00 THB from Lazada
-10%
mikrotik RB750UP 5xPORT LAN USB2.0 POE ROUTER (White)
2,690 บาท 2,990 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik S+31DLC10D 10G SFP+ Transceiver, 1310 nm Dual LC connector ของแท้ รับประกัน 1 ปี at 6280.00 THB from Lazada
-33%
mikrotik S+31DLC10D 10G SFP+ Transceiver, 1310 nm Dual LC connector ของแท้ รับประกัน 1 ปี
6,280 บาท 9,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik CRS226-24G-2S+RM at 13850.00 THB from Lazada
-10%
mikrotik CRS226-24G-2S+RM
13,850 บาท 15,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Instant Hotspot และระบบเก็บ Log พรบ.คอมพิวเตอร์ ใช้ รุ่น RB951Ui-2HnD + NAS Synology DS115j+COMFAST WIFI AP รุ่น CF-E320N 4 ตัว at 21800.00 THB from Lazada
-12%
mikrotik Instant Hotspot และระบบเก็บ Log พรบ.คอมพิวเตอร์ ใช้ รุ่น RB951Ui-2HnD + NAS Synology DS115j+COMFAST WIFI AP รุ่น CF-E320N 4 ตัว
21,800 บาท 25,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Instant Hotspot ระบบออกคูปองเน็ตพร้อมใช้ รุ่น RB951Ui-2HnD + COMFAST WIFI AP รุ่น CF-E320N 2 ตัว at 8400.00 THB from Lazada
-11%
mikrotik Instant Hotspot ระบบออกคูปองเน็ตพร้อมใช้ รุ่น RB951Ui-2HnD + COMFAST WIFI AP รุ่น CF-E320N 2 ตัว
8,400 บาท 9,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB750UPr2 hEX PoE lite 5-ports 10/100 Router 64MB USB 3W OSL4 (White) at 2990.00 THB from Lazada
-38%
mikrotik RB750UPr2 hEX PoE lite 5-ports 10/100 Router 64MB USB 3W OSL4 (White)
2,990 บาท 4,900 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Access Point (RB941-2nD-TC) at 1230.00 THB from Lazada
-38%
mikrotik Access Point (RB941-2nD-TC)
1,230 บาท 2,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Instant Social ระบบล็อกอินใช้งานเน็ตผ่านโซเชียลพร้อมใช้ รุ่น RB951Ui-2HnD at 3900.00 THB from Lazada
-29%
mikrotik Instant Social ระบบล็อกอินใช้งานเน็ตผ่านโซเชียลพร้อมใช้ รุ่น RB951Ui-2HnD
3,900 บาท 5,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB 450G (Black) at 4550.00 THB from Lazada
-42%
mikrotik RB 450G (Black)
4,550 บาท 7,900 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB941-2nD-TC (hap Lite) at 1200.00 THB from Lazada
-47%
mikrotik RB941-2nD-TC (hap Lite)
1,200 บาท 2,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Cloud Core Router CCR1009-7G-1C-PC w/ Passive Cooling แข็งแรงทนทาน (White) at 18150.00 THB from Lazada
-31%
mikrotik Cloud Core Router CCR1009-7G-1C-PC w/ Passive Cooling แข็งแรงทนทาน (White)
18,150 บาท 26,590 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik CCR1009-7G-1C-1S+PC 9-Core / 1.0GHz/core, Level 6 license (white) at 20850.00 THB from Lazada
-21%
mikrotik CCR1009-7G-1C-1S+PC 9-Core / 1.0GHz/core, Level 6 license (white)
20,850 บาท 26,590 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik rb951ui-2hnd at 2800.00 THB from Lazada
-15%
mikrotik rb951ui-2hnd
2,800 บาท 3,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB750Gr3, Pack 2, 5 Gigabit Port เหมาะสำหรับเครือข่ายขนาดเล็ก เช่น Hotspot หรือเก็บ Auto Script ต่างๆ (White) at 4750.00 THB from Lazada
-27%
mikrotik RB750Gr3, Pack 2, 5 Gigabit Port เหมาะสำหรับเครือข่ายขนาดเล็ก เช่น Hotspot หรือเก็บ Auto Script ต่างๆ (White)
4,750 บาท 6,590 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik S+31DLC10D 10Gbit SFP+ Transceiver with a 1310nm LC Connector at 6290.00 THB from Lazada
-20%
mikrotik S+31DLC10D 10Gbit SFP+ Transceiver with a 1310nm LC Connector
6,290 บาท 7,900 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB450G-Pack 2 Heavy Load Router, 5-Port Gigabit ของแท้ รับประกัน 1 ปี (Black) at 8980.00 THB from Lazada
-17%
mikrotik RB450G-Pack 2 Heavy Load Router, 5-Port Gigabit ของแท้ รับประกัน 1 ปี (Black)
8,980 บาท 10,900 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik S-3553LC20D (ของแท้รับประกัน 1 ปี ) Pair of SFP modules, S-35LC20D+S-53LC20D at 3125.00 THB from Lazada
-34%
mikrotik S-3553LC20D (ของแท้รับประกัน 1 ปี ) Pair of SFP modules, S-35LC20D+S-53LC20D
3,125 บาท 4,750 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB952Ui-5ac2nD-US hAP ac Lite Dual Band Indoor Access Point at 2300.00 THB from Lazada
-22%
mikrotik RB952Ui-5ac2nD-US hAP ac Lite Dual Band Indoor Access Point
2,300 บาท 2,950 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB Metal 5SHPn 400MHz, 64MB, 5GHz 802.11a/n, ROS L4 (Black) at 3660.00 THB from Lazada
-19%
mikrotik RB Metal 5SHPn 400MHz, 64MB, 5GHz 802.11a/n, ROS L4 (Black)
3,660 บาท 4,550 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB952Ui-5ac2nD hAP ac Lite (RouterOS 4 at 2990.00 THB from Lazada
-33%
mikrotik RB952Ui-5ac2nD hAP ac Lite (RouterOS 4
2,990 บาท 4,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Cloud Core Router CCR1009-7G-1C-1S+PC 9-Core, Passive Cooling (White) at 20850.00 THB from Lazada
-18%
mikrotik Cloud Core Router CCR1009-7G-1C-1S+PC 9-Core, Passive Cooling (White)
20,850 บาท 25,690 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RBFTC11 Fiber to Copper Converter (White) at 2500.00 THB from Lazada
mikrotik RBFTC11 Fiber to Copper Converter (White)
2,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
Mikrotik 1U 6 LAN Rack Firewall Router network server with 6 82583v RJ45 D525 1.8G support ROS PFSense Panabit Wayos at 6851.00 THB from AliExpress
Mikrotik 1U 6 LAN Rack Firewall Router network server with 6 82583v RJ45 D525 1.8G support ROS PFSense Panabit Wayos
6,851 บาท
AliExpress
ไปที่ร้านค้า
Mikrotik Network servers with D525 1.8Ghz 2G RAM 32G SSD support ROS RouterOS PFSense Panabit Wayos at 6192.00 THB from AliExpress
Mikrotik Network servers with D525 1.8Ghz 2G RAM 32G SSD support ROS RouterOS PFSense Panabit Wayos
6,192 บาท
AliExpress
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB941-2nD-TC hAP Lite 32MB 4 X 10/100 2.4Ghz 802.11b/g/n 2x2 OSL4 at 1790.00 THB from Lazada
-33%
mikrotik RB941-2nD-TC hAP Lite 32MB 4 X 10/100 2.4Ghz 802.11b/g/n 2x2 OSL4
1,790 บาท 2,700 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Cloud Core Router CCR1009-7G-1C-1S+ Dual Power Supplies at 21500.00 THB from Lazada
-14%
mikrotik Cloud Core Router CCR1009-7G-1C-1S+ Dual Power Supplies
21,500 บาท 25,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Heavy Load Router, 5-Port Gigabit Ethernet รุ่น RB450G (สีดำ) at 5656.00 THB from Lazada
-10%
mikrotik Heavy Load Router, 5-Port Gigabit Ethernet รุ่น RB450G (สีดำ)
5,656 บาท 6,330 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB750UPr2 hEX PoE lite 5-ports 10/100 Router 64MB USB 3W OSL4 (White) at 2500.00 THB from Lazada
-37%
mikrotik RB750UPr2 hEX PoE lite 5-ports 10/100 Router 64MB USB 3W OSL4 (White)
2,500 บาท 3,990 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
Mikrotik Deerway Passive PoE Injector Splitter Module Wall Mount For Mikrotik Tranzeo INTL at 404.00 THB from Lazada
-4%
Mikrotik Deerway Passive PoE Injector Splitter Module Wall Mount For Mikrotik Tranzeo INTL
404 บาท 424 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB750Gr2 (HEX) 720MHZ, 64MB (White) at 2495.00 THB from Lazada
-15%
mikrotik RB750Gr2 (HEX) 720MHZ, 64MB (White)
2,495 บาท 2,950 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik Instant Hotspot และระบบเก็บ Log พรบ.คอมพิวเตอร์ ใช้ รุ่น RB2011UiAs-HnD-IN + NAS Synology DS115j at 15600.00 THB from Lazada
-8%
mikrotik Instant Hotspot และระบบเก็บ Log พรบ.คอมพิวเตอร์ ใช้ รุ่น RB2011UiAs-HnD-IN + NAS Synology DS115j
15,600 บาท 17,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik CRS226-24G-2S+RM at 12579.00 THB from Lazada
-10%
mikrotik CRS226-24G-2S+RM
12,579 บาท 14,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RouterBoard OmniTik 5HacD PoE with RouterOS Level 4,Genuine + warranty (White) at 5990.00 THB from Lazada
-32%
mikrotik RouterBoard OmniTik 5HacD PoE with RouterOS Level 4,Genuine + warranty (White)
5,990 บาท 8,900 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
mikrotik RB2011UiAS-2HnD-IN at 5940.00 THB from Lazada
-8%
mikrotik RB2011UiAS-2HnD-IN
5,940 บาท 6,500 บาท
Lazada

Mikrotik อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ไทย

ช้อปสินค้า Mikrotik อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ และส่วนลดสูงสุด 47 ที่ iprice เท่านั้น คุณรู้หรือไม่ว่า RB750Gr3 มี 5 Gigabit Port เหมาะสำหรับเครือข่ายขนาดเล็ก เช่น Hotspot หรือเก็บ Auto Script ต่างๆ (White), RBFTC11 Fiber to Copper Converter in Out Encl. (White) และ MikroTik เร้าเตอร์ RB951G-2HnD (White) เป็นสินค้าที่รับความนิยมมากที่สุดของ Mikrotik อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ แบรนด์อื่น ๆ อย่างเช่น Natural, Hp และ Acer ก็มีสินค้าชนิดเดียวกัน หากคุณอยากดูตัวเลือกอื่นนอกเหนือจาก Mikrotik อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ เพียงแค่ 369 บาท-40,690 บาท บาทก็เพียงพอสำหรับช้อปปิ้งสินค้า Mikrotik อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ แล้ว Mikrotik อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ มี 2 ประเภทหลัก ๆ ได้แก่ เน็ตเวิร์คเกียร์, โน๊ตบุ๊ค และ คอมพิวเตอร์ตั้งโต๊ะ เมื่อพูดถึงสีของ Mikrotik อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ สีทอง, สีดำ และ สีขาว เป็นที่นิยมในปัจจุบัน


เราอยากรู้ว่าคุณคิดอย่างไรกับเรา

ที่ iPrice เราให้ความสำคัญกับความเป็นส่วนตัวเป็นหลัก โดยอีเมลของคุณจะใช้สำหรับตอบกลับความคิดเห็นที่คุณฝากไว้ให้เราเท่านั้น.

ขอบคุณ