เลื่อนขึ้น
ราคา
-
สี
ร้านค้า
ดูเพิ่มเติมจาก LevelOne
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 5-Port Gigabit Switch GSW-0507 at 690.00 THB from Lazada
-59%
LevelOne 5-Port Gigabit Switch GSW-0507
690 บาท 1,700 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 1-Port Cat.5 VGA Transmitter รุ่น AVE-9301 at 3910.00 THB from Lazada
-15%
LevelOne 1-Port Cat.5 VGA Transmitter รุ่น AVE-9301
3,910 บาท 4,600 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Ethernet over VDSL2 (Annex A) VDS-0200 at 4250.00 THB from Lazada
-15%
LevelOne Ethernet over VDSL2 (Annex A) VDS-0200
4,250 บาท 5,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 8-Port Fast Ethernet Switch with 4-Port PoE-Plus 61.6W รุ่น FEP-0812 at 4230.00 THB from Lazada
-17%
LevelOne 8-Port Fast Ethernet Switch with 4-Port PoE-Plus 61.6W รุ่น FEP-0812
4,230 บาท 5,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 8-Port Combo KVM Switch w/ Expansion Slot KVM-0831 at 8500.00 THB from Lazada
-15%
LevelOne 8-Port Combo KVM Switch w/ Expansion Slot KVM-0831
8,500 บาท 10,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 16-Port Combo KVM Switch w/ Expansion Slot KVM-1631 (Black) at 15130.00 THB from Lazada
-15%
LevelOne 16-Port Combo KVM Switch w/ Expansion Slot KVM-1631 (Black)
15,130 บาท 17,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 4 GE PoE + 1 GE Switch, 61.6W, power adapter included GEP-0520 (Silver) at 5270.00 THB from Lazada
-15%
LevelOne 4 GE PoE + 1 GE Switch, 61.6W, power adapter included GEP-0520 (Silver)
5,270 บาท 6,200 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 16-Port Fast Ethernet PoE-Plus Switch 240W รุ่น FEP-1611 at 15130.00 THB from Lazada
-15%
LevelOne 16-Port Fast Ethernet PoE-Plus Switch 240W รุ่น FEP-1611
15,130 บาท 17,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 300 Mbps N Max Wireless Access Point WAP-6011 (Black) at 1300.00 THB from Lazada
-43%
LevelOne 300 Mbps N Max Wireless Access Point WAP-6011 (Black)
1,300 บาท 2,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Media Converter 10/100BASE-TX to 100BASE-FX MMF SC Converter, 2km รุ่น FVT-2001 at 3230.00 THB from Lazada
-15%
LevelOne Media Converter 10/100BASE-TX to 100BASE-FX MMF SC Converter, 2km รุ่น FVT-2001
3,230 บาท 3,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne N300 High Power,PoE Wireless Access Point, Ceiling Mount at 3990.00 THB from Lazada
-20%
LevelOne N300 High Power,PoE Wireless Access Point, Ceiling Mount
3,990 บาท 4,990 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne PoE Repeater POR-0100 (Grey) at 5780.00 THB from Lazada
-15%
LevelOne PoE Repeater POR-0100 (Grey)
5,780 บาท 6,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Ethernet over VDSL2 (BNC Connection) VDS-0202 at 4590.00 THB from Lazada
-15%
LevelOne Ethernet over VDSL2 (BNC Connection) VDS-0202
4,590 บาท 5,400 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Gigabit PoE-Plus Injector POI-3000 (Black) at 3825.00 THB from Lazada
-15%
LevelOne Gigabit PoE-Plus Injector POI-3000 (Black)
3,825 บาท 4,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 1-Port Cat.5 VGA Receiver รุ่น AVE-9300 at 3655.00 THB from Lazada
-15%
LevelOne 1-Port Cat.5 VGA Receiver รุ่น AVE-9300
3,655 บาท 4,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 16-Port Gigabit Switch GSW-1657 at 4000.00 THB from Lazada
-21%
LevelOne 16-Port Gigabit Switch GSW-1657
4,000 บาท 5,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Media Converter 10/100BASE-TX to 100BASE-FX SMF SC Converter up to 20km รุ่น FVT-2201 at 2940.00 THB from Lazada
LevelOne Media Converter 10/100BASE-TX to 100BASE-FX SMF SC Converter up to 20km รุ่น FVT-2201
2,940 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 24-Port Gigabit Switch GSW-2457 at 6035.00 THB from Lazada
-15%
LevelOne 24-Port Gigabit Switch GSW-2457
6,035 บาท 7,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 8-Port Fast Ethernet PoE-Plus Switch 123.2W รุ่น FEP-0811 at 7055.00 THB from Lazada
-15%
LevelOne 8-Port Fast Ethernet PoE-Plus Switch 123.2W รุ่น FEP-0811
7,055 บาท 8,300 บาท
Lazada

LevelOne เน็ตเวิร์คเกียร์ ไทย

ราคาของสินค้า LevelOne เน็ตเวิร์คเกียร์ ปกติจะอยู่ระหว่าง 690 บาท ไปจนถึง 15,130 บาท บาท คุณสามารถเลือกระหว่าง สวิตซ์และฮับ และ อุปกรณ์เชื่อมต่ออินเตอร์เน็ต LevelOne เน็ตเวิร์คเกียร์ ในปัจจุบันนี้ มีจำหน่ายในสี สีเงิน และ สีดำ ขึ้นอยู่กับความต้องการของคุณ ประหยัดมากสุดถึง 59 ในการซื้อสินค้า LevelOne เน็ตเวิร์คเกียร์ 5-Port Gigabit Switch GSW-0507, 1-Port Cat.5 VGA Transmitter รุ่น AVE-9301 และ Ethernet over VDSL2 (Annex A) VDS-0200 คือสินค้าที่มีได้รับความนิยมของ LevelOne เน็ตเวิร์คเกียร์ ที่คุณสามารถซื้อทางออนไลน์ เช็กสินค้าจากหลากหลายแบรนด์ อาทิ TP-LINK, D-Link และ UBiQUiTi หาก LevelOne เน็ตเวิร์คเกียร์ ยังไม่ถูกใจคุณ

เราอยากรู้ว่าคุณคิดอย่างไรกับเรา
ข้าม
ขอบคุณ