เลื่อนขึ้น
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne Media Converter 10/100BASE-TX to 100BASE-FX MMF SC Converter, 2km รุ่น FVT-2001
3,230 บาท 3,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne 1-Port Cat.5 VGA Receiver รุ่น AVE-9300
3,655 บาท 4,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne GEP-0951 : 8GE 802.3at + 1GE + 1SFP L3-lite Managed PoE Switch
16,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne PoE Repeater POR-0100 (Grey)
5,780 บาท 6,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne Ethernet over VDSL2 (Annex A) VDS-0200
4,250 บาท 5,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−59%
LevelOne 5-Port Gigabit Switch GSW-0507
690 บาท 1,700 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−6%
LevelOne 26-Port Layer 2 Managed Gigabit Fiber Switch, 2 x 10GbE SFP+, 4 x SFP/RJ45 Combo, 1 x 10GbE Module Slot
55,900 บาท 59,900 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne Ethernet over VDSL2 (BNC Connection) VDS-0202
4,590 บาท 5,400 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne 16-Port Combo KVM Switch w/ Expansion Slot KVM-1631 (Black)
15,130 บาท 17,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne 8-Port Combo KVM Switch w/ Expansion Slot KVM-0831
8,500 บาท 10,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne 1-Port Cat.5 VGA Transmitter รุ่น AVE-9301
3,910 บาท 4,600 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−17%
LevelOne 8-Port Fast Ethernet Switch with 4-Port PoE-Plus 61.6W รุ่น FEP-0812
4,230 บาท 5,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−20%
LevelOne N300 High Power,PoE Wireless Access Point, Ceiling Mount
3,990 บาท 4,990 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−21%
LevelOne 16-Port Gigabit Switch GSW-1657
4,000 บาท 5,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne 8-Port Fast Ethernet PoE-Plus Switch 123.2W รุ่น FEP-0811
7,055 บาท 8,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Media Converter 10/100BASE-TX to 100BASE-FX SMF SC Converter up to 20km รุ่น FVT-2201
2,940 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne Gigabit PoE-Plus Injector POI-3000 (Black)
3,825 บาท 4,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−43%
LevelOne 300 Mbps N Max Wireless Access Point WAP-6011 (Black)
1,300 บาท 2,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−44%
LevelOne FEP-0840 8-Port PoE Layer2 Managed Switch, 802.3at PoE+, 150W
5,990 บาท 10,730 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne 24-Port Gigabit Switch GSW-2457
6,035 บาท 7,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne 16-Port Fast Ethernet PoE-Plus Switch 240W รุ่น FEP-1611
15,130 บาท 17,800 บาท
Lazada
*ราคาปรับปรุงเมื่อ 22 Aug 2560

เน็ตเวิร์คเกียร์LevelOne ไทย

ราคาของสินค้า LevelOne เน็ตเวิร์คเกียร์ ปกติจะอยู่ระหว่าง 690 บาท ไปจนถึง 55,900 บาท บาท คุณสามารถเลือกระหว่าง สวิตซ์และฮับ และ อุปกรณ์เชื่อมต่ออินเตอร์เน็ต LevelOne เน็ตเวิร์คเกียร์ ในปัจจุบันนี้ มีจำหน่ายในสี สีดำ ขึ้นอยู่กับความต้องการของคุณ ประหยัดมากสุดถึง 59 ในการซื้อสินค้า LevelOne เน็ตเวิร์คเกียร์ Media Converter 10/100BASE-TX to 100BASE-FX MMF SC Converter, 2km รุ่น FVT-2001, 1-Port Cat.5 VGA Receiver รุ่น AVE-9300 และ GEP-0951 : 8GE 802.3at + 1GE + 1SFP L3-lite Managed PoE Switch คือสินค้าที่มีได้รับความนิยมของ LevelOne เน็ตเวิร์คเกียร์ ที่คุณสามารถซื้อทางออนไลน์ เช็กสินค้าจากหลากหลายแบรนด์ อาทิ TP-LINK, D-Link และ UBiQUiTi หาก LevelOne เน็ตเวิร์คเกียร์ ยังไม่ถูกใจคุณ


เราอยากรู้ว่าคุณคิดอย่างไรกับเรา

ที่ iPrice เราให้ความสำคัญกับความเป็นส่วนตัวเป็นหลัก โดยอีเมลของคุณจะใช้สำหรับตอบกลับความคิดเห็นที่คุณฝากไว้ให้เราเท่านั้น.

ขอบคุณ