แคตตาล็อกสินค้า
เลื่อนขึ้น
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Gigabit PoE-Plus Injector POI-3000 (Black)
4,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne PoE Repeater POR-0100 (Grey)
6,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne GEP-0951 : 8GE 802.3at + 1GE + 1SFP L3-lite Managed PoESwitch
16,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−44%
LevelOne FEP-0840 8-Port PoE Layer2 Managed Switch, 802.3at PoE+,150W
5,990 บาท 10,730 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 16-Port Combo KVM Switch w/ Expansion Slot KVM-1631(Black)
17,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 8-Port Fast Ethernet Switch with 4-Port PoE-Plus 61.6Wรุ่น FEP-0812
5,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 1-Port Cat.5 VGA Receiver รุ่น AVE-9300
4,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−11%
LevelOne FSW-0503 4-Port PoE w1-Port 10/100 Wall Mountable Switch - intl
4,811 บาท 5,424 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne N300 High Power,PoE Wireless Access Point, Ceiling Mount
4,990 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 300 Mbps N Max Wireless Access Point WAP-6011 (Black)
2,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Ethernet over VDSL2 (Annex A) VDS-0200
5,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Media Converter 10/100BASE-TX to 100BASE-FX SMF SCConverter up to 20km รุ่น FVT-2201
2,940 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 24-Port Gigabit Switch GSW-2457
7,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Media Converter 10/100BASE-TX to 100BASE-FX MMF SCConverter, 2km รุ่น FVT-2001
3,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Wireless Pocket Router WBR-6802 150Mbps
1,200 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 5-Port Gigabit Switch GSW-0507
1,700 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 8-Port Fast Ethernet PoE-Plus Switch 123.2W รุ่น FEP-0811
8,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Ethernet over VDSL2 (BNC Connection) VDS-0202
5,400 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 16-Port Gigabit Switch GSW-1657
5,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Gigabit USB Ethernet Adapter Network Card รุ่น USB-0401(Black)
1,090 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 16-Port Fast Ethernet PoE-Plus Switch 240W รุ่น FEP-1611
17,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 8-port Gigabit Desktop/Wall Mountable Switch(GSW-0807) - intl
2,158 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 1-Port Cat.5 VGA Transmitter รุ่น AVE-9301
4,600 บาท
Lazada

เน็ตเวิร์คเกียร์LevelOne ไทย

Gigabit PoE-Plus Injector POI-3000 (Black), PoE Repeater POR-0100 (Grey) และ GEP-0951 : 8GE 802.3at + 1GE + 1SFP L3-lite Managed PoESwitch คือสินค้าที่มีได้รับความนิยมของ LevelOne เน็ตเวิร์คเกียร์ ที่คุณสามารถซื้อทางออนไลน์ เช็กสินค้าจากหลากหลายแบรนด์ อาทิ TP-Link, louis will และ D-Link หาก LevelOne เน็ตเวิร์คเกียร์ ยังไม่ถูกใจคุณ ราคาของสินค้า LevelOne เน็ตเวิร์คเกียร์ ปกติจะอยู่ระหว่าง 1,090 บาท ไปจนถึง 17,800 บาท บาท คุณสามารถเลือกระหว่าง สวิตซ์และฮับ, อุปกรณ์เชื่อมต่ออินเตอร์เน็ต และ Wi Fi Router ประหยัดมากสุดถึง 44 ในการซื้อสินค้า LevelOne เน็ตเวิร์คเกียร์