เลื่อนขึ้น
สินค้าทั้งหมด 23รายการ
ไปที่ร้านค้า
−27%
LevelOne 54Mbps Wireless PCI Network Card WNC-0301
400 บาท 550 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne Media Converter 10/100BASE-TX to 100BASE-FX MMF SC Converter, 2km รุ่น FVT-2001
3,230 บาท 3,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne 1-Port Cat.5 VGA Receiver รุ่น AVE-9300
3,655 บาท 4,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne GEP-0951 : 8GE 802.3at + 1GE + 1SFP L3-lite Managed PoE Switch
16,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne PoE Repeater POR-0100 (Grey)
5,780 บาท 6,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Gigabit USB Ethernet Adapter Network Card รุ่น USB-0401 (Black)
1,090 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne Ethernet over VDSL2 (Annex A) VDS-0200
4,250 บาท 5,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−59%
LevelOne 5-Port Gigabit Switch GSW-0507
690 บาท 1,700 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−6%
LevelOne 26-Port Layer 2 Managed Gigabit Fiber Switch, 2 x 10GbE SFP+, 4 x SFP/RJ45 Combo, 1 x 10GbE Module Slot
55,900 บาท 59,900 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne Ethernet over VDSL2 (BNC Connection) VDS-0202
4,590 บาท 5,400 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne 16-Port Combo KVM Switch w/ Expansion Slot KVM-1631 (Black)
15,130 บาท 17,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne 8-Port Combo KVM Switch w/ Expansion Slot KVM-0831
8,500 บาท 10,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne 1-Port Cat.5 VGA Transmitter รุ่น AVE-9301
3,910 บาท 4,600 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−17%
LevelOne 8-Port Fast Ethernet Switch with 4-Port PoE-Plus 61.6W รุ่น FEP-0812
4,230 บาท 5,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−20%
LevelOne N300 High Power,PoE Wireless Access Point, Ceiling Mount
3,990 บาท 4,990 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−21%
LevelOne 16-Port Gigabit Switch GSW-1657
4,000 บาท 5,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne 8-Port Fast Ethernet PoE-Plus Switch 123.2W รุ่น FEP-0811
7,055 บาท 8,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Media Converter 10/100BASE-TX to 100BASE-FX SMF SC Converter up to 20km รุ่น FVT-2201
2,940 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne Gigabit PoE-Plus Injector POI-3000 (Black)
3,825 บาท 4,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−43%
LevelOne 300 Mbps N Max Wireless Access Point WAP-6011 (Black)
1,300 บาท 2,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−44%
LevelOne FEP-0840 8-Port PoE Layer2 Managed Switch, 802.3at PoE+, 150W
5,990 บาท 10,730 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne 24-Port Gigabit Switch GSW-2457
6,035 บาท 7,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
−15%
LevelOne 16-Port Fast Ethernet PoE-Plus Switch 240W รุ่น FEP-1611
15,130 บาท 17,800 บาท
Lazada
*ราคาปรับปรุงเมื่อ 22 Aug 2560

อุปกรณ์คอมพิวเตอร์LevelOne ไทย

ช้อปสินค้า LevelOne อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ และส่วนลดสูงสุด 59 ที่ iprice เท่านั้น คุณรู้หรือไม่ว่า 54Mbps Wireless PCI Network Card WNC-0301, Media Converter 10/100BASE-TX to 100BASE-FX MMF SC Converter, 2km รุ่น FVT-2001 และ 1-Port Cat.5 VGA Receiver รุ่น AVE-9300 เป็นสินค้าที่รับความนิยมมากที่สุดของ LevelOne อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ แบรนด์อื่น ๆ อย่างเช่น Acer, Compaq และ PenDrive ก็มีสินค้าชนิดเดียวกัน หากคุณอยากดูตัวเลือกอื่นนอกเหนือจาก LevelOne อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ เพียงแค่ 400 บาท-55,900 บาท บาทก็เพียงพอสำหรับช้อปปิ้งสินค้า LevelOne อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ แล้ว LevelOne อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ มี 2 ประเภทหลัก ๆ ได้แก่ เน็ตเวิร์คเกียร์, ฮาร์ดแวร์ และ อุปกรณ์เสริม เมื่อพูดถึงสีของ LevelOne อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ สีดำ เป็นที่นิยมในปัจจุบัน


เราอยากรู้ว่าคุณคิดอย่างไรกับเรา

ที่ iPrice เราให้ความสำคัญกับความเป็นส่วนตัวเป็นหลัก โดยอีเมลของคุณจะใช้สำหรับตอบกลับความคิดเห็นที่คุณฝากไว้ให้เราเท่านั้น.

ขอบคุณ