แคตตาล็อกสินค้า
เลื่อนขึ้น
สินค้าทั้งหมด 23รายการ
ไปที่ร้านค้า
−44%
LevelOne FEP-0840 8-Port PoE Layer2 Managed Switch, 802.3at PoE+,150W
5,990 บาท 10,730 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Media Converter 10/100BASE-TX to 100BASE-FX SMF SCConverter up to 20km รุ่น FVT-2201
2,940 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne GEP-0951 : 8GE 802.3at + 1GE + 1SFP L3-lite Managed PoESwitch
16,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Ethernet over VDSL2 (BNC Connection) VDS-0202
5,400 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Media Converter 10/100BASE-TX to 100BASE-FX MMF SCConverter, 2km รุ่น FVT-2001
3,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Gigabit PoE-Plus Injector POI-3000 (Black)
4,500 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 5-Port Gigabit Switch GSW-0507
1,700 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 16-Port Gigabit Switch GSW-1657
5,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 1-Port Cat.5 VGA Transmitter รุ่น AVE-9301
4,600 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne PoE Repeater POR-0100 (Grey)
6,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 1-Port Cat.5 VGA Receiver รุ่น AVE-9300
4,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne N300 High Power,PoE Wireless Access Point, Ceiling Mount
4,990 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 8-Port Combo KVM Switch w/ Expansion Slot KVM-0831
10,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 300 Mbps N Max Wireless Access Point WAP-6011 (Black)
2,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 16-Port Combo KVM Switch w/ Expansion Slot KVM-1631(Black)
17,800 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 54Mbps Wireless PCI Network Card WNC-0301
550 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Wireless Pocket Router WBR-6802 150Mbps
1,200 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 24-Port Gigabit Switch GSW-2457
7,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Gigabit USB Ethernet Adapter Network Card รุ่น USB-0401(Black)
1,090 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne Ethernet over VDSL2 (Annex A) VDS-0200
5,000 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 8-Port Fast Ethernet PoE-Plus Switch 123.2W รุ่น FEP-0811
8,300 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 8-Port Fast Ethernet Switch with 4-Port PoE-Plus 61.6Wรุ่น FEP-0812
5,100 บาท
Lazada
ไปที่ร้านค้า
LevelOne 16-Port Fast Ethernet PoE-Plus Switch 240W รุ่น FEP-1611
17,800 บาท
Lazada

อุปกรณ์คอมพิวเตอร์LevelOne ไทย

ช้อปสินค้า LevelOne อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ และส่วนลดสูงสุด 44 ที่ iprice เท่านั้น คุณรู้หรือไม่ว่า FEP-0840 8-Port PoE Layer2 Managed Switch, 802.3at PoE+,150W, Media Converter 10/100BASE-TX to 100BASE-FX SMF SCConverter up to 20km รุ่น FVT-2201 และ GEP-0951 : 8GE 802.3at + 1GE + 1SFP L3-lite Managed PoESwitch เป็นสินค้าที่รับความนิยมมากที่สุดของ LevelOne อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ แบรนด์อื่น ๆ อย่างเช่น Acer, louis will และ ZGPAX ก็มีสินค้าชนิดเดียวกัน หากคุณอยากดูตัวเลือกอื่นนอกเหนือจาก LevelOne อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ เพียงแค่ 550 บาท-17,800 บาท บาทก็เพียงพอสำหรับช้อปปิ้งสินค้า LevelOne อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ แล้ว LevelOne อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ มี 2 ประเภทหลัก ๆ ได้แก่ เน็ตเวิร์คเกียร์ และ ฮาร์ดแวร์ เมื่อพูดถึงสีของ LevelOne อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ สีเทา และ สีดำ เป็นที่นิยมในปัจจุบัน