_

สินค้ามาใหม่ เนตเวรคเกยร

TP-LINK Gigabit PCI Network Adapter TG-3269 350 บาท TP-LINK 10/100Mbps PCI Network Adapter, ภายใน, มีสาย, PCI, 100 Mbit/s, สีเขียว
TP-LINK Power over Ethernet Adapter Kit 712 บาท TP-LINK TL-POE200, อีเธอร์เน็ตระดับกิกะบิต, 10,100,1000 Mbit/s, 100 ม., เทา, สีเงิน, 12 V, 100 - 240 V
TP-Link 150Mbps High Power Wireless USB Adapter TL-WN7200ND 640 บาท TP-LINK 150Mbps High Power Wireless USB Adapter, ไร้สาย, USB, 150 Mbit/s
TP-LINK Gigabit SFP Media Converter 366 บาท TP-LINK MC220L, 1000 Mbit/s, IEEE 802.1ab,IEEE 802.3x,IEEE 802.3z, อีเธอร์เน็ตระดับกิกะบิต, 1000 Mbit/s, UTP 5e, 5, SFP
TP-LINK 12 Meters Low-loss Antenna Extension Cable TL-ANT24EC12N 2,320 บาท TP-LINK 12 Meters Low-loss Antenna Extension Cable, 12 ม., ดำ
TP-LINK Gigabit PCI Network Adapter TG-3468 335 บาท TP-LINK 10/100Mbps PCI Network Adapter, ภายใน, มีสาย, PCI, 100 Mbit/s, สีเขียว
TP-LINK 150Mbps High Gain Wireless USB Adapter 333 บาท TP-LINK 150Mbps High Gain Wireless USB Adapter, ไร้สาย, USB, Wi-Fi 4 (802.11n), 150 Mbit/s, ขาว
TP-LINK 1000base-BX WDM SFP Module 1,111 บาท TP-LINK TL-SM321A, ใยแก้วนำแสง, 1250 Mbit/s, SFP, LC (UPC), 9/125 µm, 10000 ม.

ลิสต์ราคา เน็ตเวิร์คเกียร์ ยอดนิยมปี 2021

10 อันดับสินค้ายอดนิยม ราคา ร้านค้า
Tp-Link SWITCH HUB 24 PORT 1,150 บาท Shopee
TP-Link MR200 3,100 บาท JD CENTRAL
NETGEAR Orbi 9,400 บาท Shopee
TP-Link AC1200 2,450 บาท JD CENTRAL
Asus RT-AC68U 3,790 บาท Shopee
TP-LINK AC1200 Wireless Gigabit Access Point 1,711 บาท Lazada
TP-LINK CPE220 access point 1,985 บาท Lazada
TP-Link RE450 2,450 บาท Lazada
TP-LINK 16-Port Gigabit Switch TL-SG1016D 2,222 บาท JD CENTRAL
TP-Link Archer T4U 727 บาท Lazada
ยอดนิยม
Tp-Link SWITCH HUB 24 PORT

ราคาดีที่สุดที่ Shopee 1,150 บาท ไปที่ร้านค้า

เน็ตเวิร์คเกียร์ ไทย

เน็ตเวิร์คเกียร์ ที่ขายดีที่สุดต้อง 2 ร้านนี้ Tp-Link SWITCH HUB 24 PORT, TP-Link MR200 และ NETGEAR Orbi เน็ตเวิร์คเกียร์ ที่ได้รับความนิยม ส่วนใหญ่มาจาก TP-LINK, Comfast และ AIS(เอไอเอส) ปกติแล้วราคา เน็ตเวิร์คเกียร์ แบรนด์นี้จะอยู่ที่ 62 บาท บาท ถึง max_price บาท สี เน็ตเวิร์คเกียร์ ที่นิยมใช้กันส่วนใหญ่ ก็จะมีสี หลากสีสัน, สีแดง และ สีเหลือง iPrice ขนส่วนลด เน็ตเวิร์คเกียร์ มาให้สูงสุดถึง 80% ที่นี่ที่เดียว!

สินค้าอื่น ๆ ที่คุณอาจชอบ

เพศ

เน็ตเวิร์คเกียร์ สำหรับ ผู้หญิง เน็ตเวิร์คเกียร์ สำหรับ ผู้ชาย
NEW